คณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งประธานสโมสรนิสิตและตำแหน่งสมาชิกสภานิสิต ประจำปีการศึกษา 2564
ประธานสโมสรนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ น.ส.ชลดา ชมสน นิสิตชั้นปีที่ 3 สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ
สมาชิกสภานิสิต 1.นายประวิทย์ จันทร์ประทักษ์ นิสิตชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์
2.นายสิริโชค เพ็งพันธุ์ นิสิตชั้นปีที่ 2 สาขาวิชาวิศวกรรมเครื่องกล ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 05-03-2564
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม