ประกาศผลการตัดสินกิจกรรม Smart Start Idea by GSB Startup ประจำเดือนตุลาคม 2563 โดยมีส่งผลงานทั้งสิ้น 6 ผลงาน ทีมที่ได้รับรางวัล ดังนี้ - รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ทีม GSB Eat & Aom โดย นางสาวพิชยา วงศ์ยา นิสิตสาขาวิชาวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ - รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ทีม street food festival โดย นางสาววรฤทัย ประมูลสิน นิสิตภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร - รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ทีม nonpolar โดย นางสาวรักษิตา พุทธวงศ์ นิสิตภาควิชานวัตกรรมและการตลาดเขิงสร้างสรรค์ คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร - รางวัลชมเชย ทีม T street โดย นางสาวสุวภัทร ชาตะรูปะ นิสิตภาควิชาเศรษฐศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร - รางวัลชมเชย ทีม MAI KUM TONE โดย นางสาวนัฐวิกา บริบูรณ์ นิสิตสาขาวิชานิเทศศาสตร์ คณะบริหารธุรกิจเศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร นายวุฒิชัย สังขาวิเทียร นิสิตภาควิชาคณิตศาสตร์ คณะศึกษาศาสตร์ นายยศพล พุ่มมูล นิสิตสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ คณะวิทยาศาสตร์ ดูผลงานได้ที่ : https://drive.google.com/drive/folders/173Nv7B5MFsZa7v4QVuunUWhwNoq_nvH0?usp=sharing #ออมสินดูแลคุณมากกว่าใคร #SmartStartIdeaByGSBStartup #GSBSMEsStartup #GSBInnovationClub สอบถามเพิ่มเติม กองการวิจัยและนวัตกรรม สถานบ่มเพาะวิสาหกิจ มหาวิทยาลัยนเรศวร โทร. 093-5951952, surakit111@gmail.com (โฮม)
วันที่ลงข่าว 02-11-2563
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก