เชิญชวนบุคลากรและนิสิตทุกท่าน... ร่วมสักการะพระวิษณุกรรม เนื่องในโอกาส วันคล้ายวันสถาปนาคณะวิศวกรรมศาสตร์ 21 พฤษภาคม 2563 ณ ลานพระวิษณุกรรม เพื่อเป็นสิริมงคล และน้อมรำลึกถึงวันก่อตั้งคณะ ฯ และธำรงไว้ซึ่งขนบธรรมเนียมอันดีงาม โดย คณะฯ จะจัดเตรียมเครื่องสักการะ เช่น ดอกไม้ ธูปเทียน ไว้บริการ ณ บริเวณลานพระวิศวกรรม และเนื่องจากยังคงต้องรักษาระยะห่างทางสังคม SOCIAL DISTANCING หากท่านสะดวกเวลาใด(ตามอัธยาศัย) เชิญสักการะพระวิษณุกรรม ฯ ตามรายละเอียดข้างต้น และขอความอนุเคราะห์ เลขาภาควิชา ฯ ประชาสัมพันธ์ เรื่องดังกล่าวในภาควิชาของท่านให้ทราบโดยทั่วกัน
วันที่ลงข่าว 19-05-2563
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก