โครงการคืนสู่เหย้าศิษย์เก่า (Mini Party พี่พบน้อง) วันเสาร์ที่ 7 กันยายน 2562 ณ ใต้ตีกอาคารเรียนรวม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
************************* เวลา 16.00-17.00 น. -ผู้บริหาร คณาจารย์ สมาคมศิษย์เก่าฯ ศิษย์เก่า สโมสรนิสิต ชมรม และตัวแทนนิสิต ลงทะเบียน -การแสดงดนตรีของนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ -รับประทานอาหารเย็น (บุตเฟ่ต์) เวลา 17.00-20.00 น. -กล่าวเปิดงานและกล่าวต้อนรับศิษย์เก่า -พิธีมอบเกียรติบัตรให้กับศิษย์เก่าที่มาบรรยายในโครงการมัชฉิมนิเทศ โดย คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ (รศ.ดร.สุชาติ แย้มเม่น) -แนะนำสมาคมศิษย์เก่าคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร และแถลงนโยบาย ในการดำเนินงานของสมาคมในปีถัดไป โดย นายกสมาคมฯ และคณะกรรมการบริหารสมาคมฯ -นำเสนอโครงการ/กิจกรรมของสโมสรนิสิตและชมรมในคณะวิศวกรรมศาสตร์ ประจำปีงบประมาณ 2563 โดย ประธานสโมสรนิสิตและประธานชมรม
หมายเหตุ -กำหนดการอาจเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม -ขอเรียนเชิญ คณะกรรมการบริหารสมาคมศิษย์เก่า ชุด 1 และชุด 2 -ขอเรียนเชิญศิษย์เก่าที่สนใจ -ขอเรียนเชิญ สโมสรนิสิต และชมรม ชุดปัจจุบัน -เพื่อเป็นการส่งเสริมให้เกิดความร่วมมือ ความสัมพันธ์อันดีระหว่างศิษย์เก่า นิสิตปัจจุบัน และ คณะวิศวกรรมศาสตร์ อีกทั้งยังแลกเปลี่ยนประสบการณ์ เพื่อนำไปสู่การพัฒนาศักยภาพ และความร่วมมือ อันดีในการทำกิจกรรมร่วมกันกับทางสมาคมฯ
วันที่ลงข่าว 06-09-2562
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก