ในวันที่ 13 มีนาคม 2562 เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป คณาจารย์/นักวิจัยของคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมปรึกษาผู้บริหาร อาจารย์ และนักวิจัยของคณะวิทยาศาสตร์ในการสร้างความร่วมมือการจัดทำหลักสูตรบูรณาการเพื่อการผลิตมหาบัณฑิต/ดุษฎีบัณฑิต การวิจัย และการบริการวิชาการด้านสาขาวิชาวิศวกรรมชีวเวช (Biomedical Engineering)
วันที่ลงข่าว 13-03-2562
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ