ในวันที่ 12 มีนาคม 2562 เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป คณาจารย์/นักวิจัยของคณะวิศวกรรมศาสตร์ เข้าร่วมปรึกษาผู้บริหาร อาจารย์ และนักวิจัยของคณะแพทยศาสตร์ ในการสร้างความร่วมมือการจัดทำหลักสูตรบูรณาการเพื่อการผลิตมหาบัณฑิต/ดุษฎีบัณฑิต การวิจัย และการบริการวิชาการด้านสาขาวิชาวิศวกรรมชีวเวช (Biomedical Engineering)
วันที่ลงข่าว 12-03-2562
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ