ด้วย คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอเรียนเชิญนิสิต อาจารย์ และบุคลากร ภาควิชาวิศวกรรมโยธา สาขาวิชาวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม และภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ สาขาวิชาวิศวกรรมเคมี เข้าร่วมอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับโรงไฟฟ้าชีวมวล เน้นความรู้ด้านวิชาการ และการศึกษาดูงานในโรงไฟฟ้าชีวมวลจริง ในระหว่างวันที่ 12-13 ธันวาคม 2561 โดยผู้เข้าร่วมอบรมจะได้รับใบประกาศนียบัตรรับรองผ่านการอบรมทุกท่าน โดยส่งรายชื่อผู้เข้าร่วมอบรมกลับมาทางE-mail:remc@nu.ac.th (รายละเอียดตามแนบ รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 28-11-2561
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม