คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร พร้อมด้วยรองคณบดีฝ่ายบริหารและเครือข่ายสัมพันธ์ และหัวหน้าสำนักงานเลขานุการคณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.ไพศาล มุณีสว่าง คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย ที่ได้รับพระราชโองการโปรดเกล้าโปรดกระหม่อมแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง "ศาสตราจารย์"
วันที่ลงข่าว 12-11-2561
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ