ด้วย บริษัท นันทวัน จำกัด หรือ Thai Obayashi Corporation Limited มีนโยบายสนับสนุนการผลิตบุคลากรที่เกี่ยวเนื่องกับอุตสาหกรรมก่อสร้างให้แก่สถาบันการศึกษาภายใต้แนวคิด "We build the builder" มาโดยตลอด โครงการ Thai Obayashi Winter Camp นี้เป็นโครงการระยะสั้น 3 วัน 2 คืน เปิดโอกาสให้นิสิตนักศึกษาที่กำลังขึ้นชั้นปีสุดท้ายและมีเกรดเฉลี่ย 2.5 ขึ้นไป รวมทั้งอาจารย์ที่สนใจ ในคณะ/สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมเครื่องกล สถาปัตยกรรม ความปลอดภัยและอชีวอนามัย จากหลากหลายสถาบันได้เข้ามาเรียนรู้ข้อมูลและเทคโนโลยีการก่อสร้างทีทันสมัยของบริษัทฯ ร่วมกัน รวมทั้งเยี่ยมชมโครงการก่อสร้างอาคารปัจจุบันเพื่อให้อาจารย์และนักศึกษาได้สัมผัสประสบการณ์ในวิชาชีพ โดยปี พ.ศ.2561 บริษัทฯ กำหนดจะจัดโครงการดังกล่าว ระหว่างวันที่ 21-23 พฤศจิกายน และวันที่ 18-20 ธันวาคม 2561 (รายละเอียดตามแนบ) รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 16-10-2561
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม