รับสมัครด่วนนิสิตผู้มีความประสงค์กู้ยืมกยศ. สำหรับนิสิตชั้นปีที่ 3 (ฝึกงานภาคฤดูร้อน)ประจำภาคเรียนที่ 3/2554 (กยศ.รายใหม่+รายต่อเนื่อง)
ให้นิสิตดำเนินการเข้าระบบ E – Studentloan ดังต่อไปนี้
1.ให้นิสิตดำเนินการยื่นแบบคำขอกู้ยืมเงินในระบบ E – Studentloan ตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 16 มกราคม 2555
2.ให้นิสิตพิมพ์เอกสารที่ยื่นในระบบ E – Studentloan ส่งที่ห้องกิจการนิสิตคณะฯ ภายในวันที่ 16 มกราคม 2555
3.ให้นิสิตมาลงนามยืนยันการกู้ยืมเงินในเอกสารค่าเทอม+ค่าครองชีพ (งานกิจการนิสิตจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง)
**หมายเหตุ ขอให้นิสิตไปลงระบบ E – Studentloan ตามวันเวลาที่กำหนดหากพ้นกำหนดระยะเวลาดังกล่าวระบบจะทำการปิดนิสิตจะไม่สามารถแจ้งประสงค์การกู้ได้
วันที่ลงข่าว 05-01-2555
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก