ตามที่ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้มีนโยบายในการดำเนินการโครงการเสวนาทางวิชาการ ตามอัธยาศัย ด้วยรายการผนึกกำลังขับเคลื่อนสู่การเป็นมหาวิทยาลัยน 4.0 เพื่อให่้ผู้บริหารมหาวิทยาลัย ได้พบปะนิสิต คณาจารย์ ประชาคมชาวมหาวิทยาลัยนเรศวร และแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ถาม-ตอบในประเด็นสำคัญต่างๆ ในทุกวันพฤหสับดี จำนวน 2 ครั้ง/เดือน นั้น จึงขอเรียนเชิญนิสิตเข้าร่วมโครงการฯ ดังกล่าว ในวันพฤหัสบดีที่ 7 มิถุนายน 2561 เวลา 16.00-17.00 น. ณ อาคารเพราพิลาส ชั้น 3 มหาวิทยาลัยนเรศวร (รายละเอียดตามเอกสารแนบ) รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 07-06-2561
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม