เมื่อวันที่ 17-19 ธันวาคม 2554 ที่ผ่านมา มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้มีพิธีพระราชทานปริญญาบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2553 ซึ่งในปีนี้ มีผู้รับพระราชทานปริญญาบัตร จำนวน 9,263 ท่าน
คณะวิศวกรรมศาสตร์ปริญญาวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต รับพระทานปริญญาบัตรจำนวน 593 ท่าน และวิศวกรรมศาสตรมหาบัณฑิต จำนวน 40 ท่าน ในการนี้ คณะวิศวกรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตและมหาบัณฑิตทุกท่าน ที่สำเร็จการศึกษาและเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร และขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การทำงานต่อไป
วันที่ลงข่าว 27-12-2554
โดย : นิรันดร กาบบัว