เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 ธันวาคม 2554 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร นำโดย
รองศาสตราจารย์ ดร.ศรินทร์ทิพย์ แทนธานี ได้ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากมหาวิทยาลัยโตโก (Tokai University) ณ ห้องประชุม CE230 อาคารวิศวกรรมโยธา คณะวิศวกรรมศาสตร์ ในการนี้ศึกษาดูงาน ฯ ได้เข้าเยี่ยมชมคณะวิศวกรรมศาสตร์ และมีการแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นในการศึกษาต่อ ณ ประเทศญี่ปุ่น เพื่อนำไปสู่การพัฒนาศักยภาพบุคลากรต่อไป
วันที่ลงข่าว 21-12-2554
โดย : นิรันดร กาบบัว