วันที่ 3-6 ธันวาคม 2554 ชมรมวิชาการ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ได้จัดโครงการ Triple T Junior Camp ครั้งที่ 12 ขึ้น ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร เพื่อแนะแนวให้ผู้เข้าร่วมโครงการได้รับความรู้เบื้องต้นทางวิศวกรรมศาสตร์ ให้มีความกระตือรือร้น ตลอดจนให้ความสนใจที่จะศึกษาต่อ ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์มากขึ้น โครงการดังกล่าวได้รับความสนใจจากนักเรียนในเขตจังหวัดภาคเหนือเข้าร่วมประมาณ 155 คน
รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติมวันที่ลงข่าว 21-12-2554
โดย : นิรันดร กาบบัว