วันพฤหัสบดีที่ 1 ธันวาคม 2554 คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิตคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร จัดกิจกรรม Big Cleaning Day ณ คณะวิศวกรรมศาสตร์ เพื่อสร้างสิ่งแวดล้อมในการทำงาน และห้องเรียนให้มีบรรยากาศที่ดี
มีความสะอาดเรียบร้อย ซึ่งในการจัดกิจกรรม Big Cleaning Day ครั้งนี้ นอกจากจะทำให้อาคารสถานที่ เป็นระเบียบเรียบร้อยมากขึ้นแล้ว ยังเป็นการทำความดีซึ่งทุกคนทำเพื่อถวายพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เพื่อเฉลิมฉลองในวโรกาสที่พระองค์ท่านพระชนมายุ 84 พรรษาอีกด้วย
วันที่ลงข่าว 21-12-2554
โดย : นิรันดร กาบบัว