นางสาวกัลยานุช อุฤทธิ์ นิสิตชั้นปีที่ 4 สาขาวิศวกรรมเคมี ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ ได้เข้าร่วมแข่งขันในโครงการฑูตเยาวชนวิทยาศาสตร์ไทย ประจำปี 2560 หรือ Young Thai Science Ambassador (YTSA2017) และรับรางวัลนักสื่อสารวิทยาศาสตร์ดีเด่นจากการแข่งขัน ดังกล่าว ข้อมูลอ้างอิง รายละเอียด ตามเอกสารแนบท้าย รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 06-09-2560
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก