นางสาวเบญจา เหลือศรีจันทร์ นิสิตระดับปริญญาโท สาขาวิศวกรรมการจัดการ โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญนิธิ คำเมือง อาจารย์ที่ปรึกษา ได้รับรางวัลบทความดีเด่น ในการประชุมวิชาการด้านการพัฒนาการดำเนินงานทางอุตสาหกรรมแห่งชาติครั้งที่ 8 ประจำปี 2560 (CIOD 2017) ณ โรงแรมนารายณ์ กรุงเทพฯ โดยมีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี เป็นเจ้าภาพในการจัดงาน
วันที่ลงข่าว 26-06-2560
โดย : วิสุทธิ์ แก้วป้องปก