ด้วย SCG Packaging ผู้นำในอุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์ครบวงจร ร่วมกับนิตยสาร Wallpaper เปิดโอกาสให้นิสิต นักศึกษาได้ร่วมการประกวดออกแบบบรรจุภัณฑ์ภายใต้โครงการ SCG Packaging x wallpaper* The Challenge 2017 ภายใต้แนวคิด ความคิดสร้างสรรค์ที่เป็นจริง ผ่านโจทย์จากผู้ประกอบการชั้นนำที่พร้อมนำบรรจุภัณฑ์ที่ชนะเลิศไปผลิตออกสู่ตลาด พร้อมชิงเงินรางวัลรวม มูลค่า 330,000 บาท และเดินทางไปร่วมงาน Dutch Design Week ณ เมืองไอนด์ โฮเวน ประเทศเนเธอร์แลนด์ (รายละเอียดตามแนบ) รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 27-04-2560
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม