นิสิตที่ผ่านเกณฑ์ที่ได้รับใบรับรองประสบการณ์การเข้าร่วมกิจกรรมเสริมหลักสูตร (รายชื่อตามเอกสารแนบ) ให้นิสิตจัดส่งรูปถ่ายนิสิต (ชุดครุย) ขนาด 1 นิ้ว จำนวน 2 รูป พร้อมระบุข้อมูลหลังรูปภาพ ส่งที่งานกิจการนิสิตและศิษย์เก่าสัมพันธ์คณะฯ เพื่อรวบรวมส่งให้มหาวิทยาลัยออกใบทรานสคริปกิจกรรมให้ (เอกสารข้อมูลตามแนบ) รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 12-03-2558
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม