ด้วย บริษัท คาร์กิลล์มีทส์ (ไทยแลนด์) จำกัด ได้จัดกิจกรรม ค่ายคนรุ่นใหม่หัวใจอาสา (Cargill Caliber Camp # 5) เพื่อฝึกฝนภาวะผู้นำ และการทำงานเป็นทีม เป็นการปลูกฝังให้นักศึกษามีความตระหนักถึงความรับผิดชอบต่อสังคม ซึ่งเป็นตัวชี้วัดความสำเร็จในองค์กร ทางบริษัท จึงประชาสัมพันธ์การจัดกิจกรรมดังกล่าว เพื่อให้นิสิตเข้าร่วมกิจกรรมดีๆ เพื่อพัฒนาสังคมและตนเองให้เป็นผู้นำที่ดีในอนาคต รายละเอียดเอกสารเพิ่มเติม
วันที่ลงข่าว 27-02-2558
โดย : อัจฉราภรณ์ ยิ้มฉิม