งานวันสถาปนาครบรอบ 30 ปี คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ขอเชิญคณาจารย์ บุคลากรและนิสิตทุกท่าน เข้าร่วมงานวันสถาปนาครบรอบ 30 ปี คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ในวันที่ 20 สิงหาคม 2567 โดยมีกิจกรรมภายในงานมากมาย อาทิ.....
วันที่ลงข่าว 16-07-2567
โดย : ศรัณย์ พร้อมเทพ